Hehe zafi narke m: Shin ka san abin da "abubuwa uku na matsi mai zafi" suke?

Fre narkar da kayan fim ɗin kayan aiki ne tare da yawan aikace-aikace sosai. Ana iya samunsa a cikintufafidatakalmaMun sa, motocin da muke hawa ciki, da kuma kariyar kayayyakin lantarki kamar wayoyin hannu da kwamfutocin da muke amfani dasu kowace rana. Yanzu da kuka san ɗaukakawar aikace-aikacen zamani na fim ɗin mai zafi, shin kun san abin da "abubuwa uku na matsi mai zafi" na daskararren fim ɗin? 

1.Na farkokashi: Tyin magana

Lamin narkar da fim ɗinZai zama mai ƙwanƙwasa lokacin da mai zafi da narke, in ba haka ba kusan iri ɗaya ne na kayan adon fim don samun ingantaccen tasirin fim.

Ta hanyar sarrafa yawan zafin jiki, zamu iya yin fim ɗin da ya dace da narkewar melting kuma yadda ya kamata tare da substrate ko wasu kayan. Koyaya, idan yawan zafin jiki ya yi yawa sosai, zai haifar da ƙonewa ko ɓarna, kuma idan yawan zafin jiki ya yi ƙanƙanta da ƙimar fim ɗin gaba ɗaya. Sabili da haka, muna buƙatar amfani da yanayin matsakait zafin zafin da ya dace gwargwadon kayan aikin fim da takamaiman abubuwan da ake buƙata na kayan.

Hehe zafi narke m

2.Na biyukashi: Prayarwa

Idan muka hada kayan, za mu sanyaLamin narkar da fim ɗinTsakanin kayan da aka ɗaure kuma amfani da wani adadin matsin don cimma kyakkyawan tasirin haɗin. Dalilin amfani da matsi shine a ba da damar melted m don yadawa a saman abubuwan da aka ɗaure da sauri, don haka samar da madaidaicin uni ɗin. Wasu abubuwa masu ɗaure suna da matsin lamba, don haka ana buƙatar latsa na sanyi bayan matsi mai zafi, wanda zai iya guje wa gazawar haɗin gwiwar da ke gudana ta hanyar sakin matsin lamba.

Hehe zafi narke adesveve1

3.Kashi na uku:Tmisali

Yana ɗaukar lokaci don zafi da zafi narke fim ɗin, kuma yana ɗaukar lokaci don tsananin narke fim ɗin don yada a farfajiya na ƙaddamar bayan ya narke. Lokacin matsi mai zafi kada ya yi tsayi ko gajere. Idan lokacin matsi mai zafi ya yi tsawo, da adhesive zai shiga wuce kima sosai, kuma idan lokacin matsara mai zafi ya yi kyau sosai, fim ɗin zafi narke ba zai yada kyau ba. Saboda haka, lokacin amfani da matse hot na fim ɗin, kuna buƙatar sauraron shawarar kwararru don amfani da wannan samfurin fim.

Hehe zafi narke asseve2

Zazzabi, matsi da lokacin da aka gabatar a sama sune abubuwan guda uku na matsakaiciyar zafi naLamin narkar da fim ɗin. Wadannan abubuwan guda uku sune sigogi tsari waɗanda dole ne muyi la'akari da tantance lokacin amfani da zafi narke samfuran fim. Shin, ka tuna da su?


Lokaci: Aug-09-2024